Hasken Kayan ado na Kirsimeti

$23.95 - $54.95

Sunny
Hasken Kayan ado na Kirsimeti

Kasance na farko wajan kawata gidanka da fitulun adonmu!

  • Kowane LED kwararan fitila a kan haske na Kirsimeti na musamman kirtani shine kwararan fitila masu wayo wanda yake iya tsarawa.
  • Kuna ko dai zaɓi pre-sanya haske kayayyaki da rayarwa daga aikace-aikacen ko ma shirya naku zane zuwa daidaita launuka, da wasannin motsa jiki na musamman, da ƙari.

  • Sarrafa App: Duk fitilu na iya zama mugun sarrafawa ta aikace-aikacen da ake samu akan iOS App Store.
  • Saita Sauri: Saitin shine da sauqi da kuma yana ɗaukar ɗan lokaci kawai godiya ga haɗin Bluetooth. Haɗin Wi-Fi. Ana iya saita fitilu tare da gida / ofishin Wi-Fi na gida domin ku baya buƙatar kafa haɗin kowane lokaci kuna amfani da haske.
  • Yanayin iska: Samfuran suna da kariya ta IP65 wanda ya sanya su cikakke ga duka amfani na ciki da waje.

amintaccen hatimi
jigilar kaya
OUR GUARANTEE
Muna yin iyakar ƙoƙarinmu don samar da samfuran samfuri na yauda kullun na yau da kullun da muke iya samu, kuma don tabbatar da cewa kai, abokin cinikinmu, koyaushe yana da mafi kyawun ƙwarewa lokacin cin kasuwa tare da mu.
Idan saboda wasu dalilai baku da ƙwarewar aiki tare da mu, da fatan za a sanar da mu kuma za mu yi duk abin da za mu iya don ganin kun gamsu da siyan sihirin 100%.
Siyayya kan layi na iya zama abin firgita, amma munzo ne domin kawo sauki.

AN SAURAN CIKIN SAUKI
Mun yi farin ciki don tallafa wa Littattafan Farko - wata sadaka mai ban mamaki da ke ba da kyauta ga littattafai ga yaran da ba su da talauci waɗanda suke buƙatar su sosai.

lura: Sakamakon Babban Neman Abubuwan Gudanarwa na Iya Iya ɗaukar zuwa ranakun kasuwanci na 10-15 Don Isarwa.
SKU: N / A Categories: ,